Thuốc skdol cafein giá bao nhiêu tiền??

Ngày 16/08 năm 2019 | Stt hay | Tag:

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?: Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? Nhiều người thắc mắc Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? Bài viết hôm nay Báo thanh niên sẽ giải đáp điều này. Bài viết liên quan: Thuốc clariles là thuốc gì? Thuốc s drox 250 là thuốc...

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?:

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Nhiều người thắc mắc Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền? Bài viết hôm nay Báo thanh niên sẽ giải đáp điều này.

Bài viết liên quan:

    Thuốc clariles là thuốc gì?

    Thuốc s drox 250 là thuốc gì?

    Thuốc amespasm 135mg là thuốc gì?

Mục lục

    1 Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

      + 1 Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì?

      + 2 Thành phần của thuốc:

      + 3 Liều dùng và cách dùng:

      + 4 Những người không nên dùng thuốc:

      + 5 Tác dụng phụ:

      + 6 Thuốc skdol cafein giá bao nhiêu tiền?

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì?

Thuốc skdol cafein là thuốc giảm đau – hạ sốt có tác dụng:

– Điều trị cảm sốt
– Hỗ trợ giảm đau nhẹ – vừa như đau răng, đau bụng, đau đầu, đau nhức cơ…

Thành phần của thuốc:

Paracetamol 500mg
Cafein 65mg
Tá dược vừa đủ 1 viên

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Liều dùng và cách dùng:

– Người lớn: Ngày 1-2 viên x 3 lần
– Dùng thuốc sau khi ăn

Những người không nên dùng thuốc:

– Mẫn cảm với thành phần của thuốc
– Bệnh lý thiếu máu nhiều lần, bệnh lý tim-gan-thận-phổi
– Phụ nữ mang thai và cho con bú, trẻ dưới 12 tuổi
– Người già, suy gan thận, lái xe, vận hành máy (cẩn thận)

Tác dụng phụ:

– Dị ứng, ngứa, ngủ gà, mệt mỏi
– Buồn nôn, tiêu chảy, chóng mặt

Thuốc skdol cafein giá bao nhiêu tiền?

– Thuốc skdol cafein có giá 1+ 000 / hộp 10 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế:Viên nén bao phim
Đóng gói:Hộp 3 vỉ, 6 vỉ, 10 vỉ x 10 viên. Chai 100 viên, 200 viên, 500 viên
Thành phần: Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK:VD-24258-16
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Phương Đông – VIỆT NAM
Nhà đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm Phương Đông

Qua bài viết Thuốc skdol cafein là thuốc gì có tác dụng gì giá bao nhiêu tiền? của chúng tôi có giúp ích được gì cho các bạn không, cảm ơn đã theo dõi bài viết.

Từ khóa liên quan:

tìm Thuốc skdol cafein
tên Thuốc skdol cafein
giá Thuốc skdol cafein
công dụng Thuốc skdol cafein
tác dụng Thuốc skdol cafein
cách dùng Thuốc skdol cafein

Thuốc skdol cafein là thuốc gì? có tác dụng gì? giá bao nhiêu tiền?

Có thể bạn quan tâm